สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1706เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

รับงานตัดต่อ , vdo present ทำงานส่งตัวเองเรียนและทำทีสิตครับ ราคานักศึกษา

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
149
ความดี
178
เครดิต
99
จิตพิสัย
128
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:freelance
  • ความสามารถ:ใช้โปรแกรม Premiere pro cs5 , 6 ครับ After effect , Photoshop
  • เบอร์โทรฯ:0888794560
  • email:pisit128@hotmail.com
  • ตัวอย่างผลงาน:http://
รับงาน ตัดต่อ รายการทีวี หนังสั้น mv  wedding หรือ ทำvdo present โดยโปรแกรมAE หรือ spot โฆษณาครับ

เนื่องจากที่บ้านมีปัญหาเรื่องเงินในการส่งเรียน และปีนี้ผมต้องทำหนังจบทีสิต ซึ้งต้องมีทุนในการทำหนัง  
จึงขอความเมตตาในพื้นที่ที่ดีของเว็บ thaidfilm ในการหางานครับ

ถ้าสนใจยังไงติดต่อมาได้ ทั้งเบอร์โทรและอีเมล์เลยครับ
โทรมาคุยก่อนได้ครับ จะขอบคุณอย่างยิ่งครับถ้ามอบงาน มอบโอกาศให้ได้ทำ งานเล็กๆน้อยก็รับนะครับ

เช่น งานพิมพ์ ออกแบบ วาดการ์ตูน  

ปล ต้องขออภัยทาพี่ๆทุกท่านด้วย เนื่องจากงานตัวอย่างได้อยู่ในคอมเก่า ซึ่งคอมเครื่องนั้นใช้มานานจนมันพัง และไม่สามารถกู้งานมาได้ ผมจะพยายามรวบรวมงานมาให้ดู  ตอนนี้ใช้โน้ตบุ๊คพี่ได้การทำงานอยู่ครับ  กำลังเก็บตังซื้อคอมใหม่มนการทำงานตัดต่อ และ AE ให้มีประสิทธิภาพกว่านี้ด้วยครับ

สุดท้ายนี้ ขอบคุณเว็บthaidfilmมากครับ
        ขอบคุณโอกาศให้ผมได้หางานทำครับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้