สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2226เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

รับสมัคร Script Writer, Editor และ Motion Graphic Designer

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
64
ความดี
100
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:Presentation,TV Program and TVC
  • ราคาค่าจ้าง:ตามลักษณะงาน
  • สถานที่ทำงาน:กรุงเทพฯ
  • วัน-เวลา:ขึ้นอยู่กับ timeline
    แต่ละงานครับ
  • เบอร์โทรฯ:085-615-8765
เราทำงานด้าน Video Presentation และ TVC ครับ ซึ่งตอนนี้กำลังมีโปรเจคใหม่คือทำรายการทีวี
จึงอยากหาจอมยุทธเพิ่มเติมเพื่อช่วยกันผลิตรายการและเสริมเรื่อง Video Presentation ให้มีคุณภาพยิ่งขึ้น

Freelancer ที่สนใจก็สามารถสมัครได้ครับ เพียงส่งตัวอย่างผลงานมาที่ dotcombine@gmail.com
ทีมงานจะติดต่อกลับไปครับ

ขอบคุณมากครับ
Toon

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1184
ความดี
580
เครดิต
341
จิตพิสัย
343
จังหวัด
นนทบุรี
ฝากเนื้อฝากตัวครับ เครดิตตามด้านล่าง
http://www.thaidfilm.com/read.php?tid=6519&fpage=2
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
64
ความดี
100
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ได้เพื่อนร่วมงานครบแล้วครับ ขอบคุณ ThaiDFilm.com มากๆคร้าบบบบ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้