สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2018เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

Green Screen ให้เช่า /Propsnplay Version 3 ครับ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
8194
ความดี
6242
เครดิต
6022
จิตพิสัย
8258
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

เข้ามาถึงปีที่ 3 แล้วครับกับ Studio แห่งนี้ ซึ่งต้องขอบคุณเพื่อนๆพี่จาก Thaidfilm และคนรักหนังทุกๆท่านเป็นอย่างมากครับ

ที่ทำให้ studio แห่งนี้ สามารถทำตามฝันได้ ได้เห็นหลายๆคนมาใช้บริการสตูดิโอกันอย่างสนุกสนาน เห็นแล้วรู้สึกดีใจมากครับ

ทาง Propsnplay จะพยายามพัฒนาสตูดิโอต่อไปเรื่อยๆ เพื่อจะได้มีของเล่นใหม่ๆ มาให้เพื่อนๆพี่ลองเล่นดูนะครับ

รูปภาพของ studio ดูได้จากfacebook เลยครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้