สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2078เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

จับภาพชนเสียง รายการเพลงอิสระเพื่อศิลปะการดนตรีและภาพเคลื่อนไหว

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
11687
ความดี
9546
เครดิต
9640
จิตพิสัย
10372
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ฝากผลงานรายการและมิวสิคที่กระผมตั้งใจทำด้วยนะครับ โปรเจกเพื่อเป็นอีกหนึ่งช่องทางสำหรับวงการเพลงอิสระ และเปิดให้ผู้กำกับมือใหม่มือเก๋ามาช่วยกันสร้างมิวสิควีดีโอให้กัน
ปล. เทปแรกอาจยังไม่เนียบ เพราะเป็นครั้งแรกกับงานรายการ เทปต่อๆไปจะพยายามครับ
ฝากด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

หมายเหตุ * จุดประสงค์ของผมคือเพื่อสนับสนุนนักดนตรีอินดี้ ทั้งมีค่ายหรือไม่มีค่าย ที่อยากมีมิวสิควีดีโอสักตัว และเปิดให้ผู้กำกับทั้งมือใหม่มือเก่า มาช่วยกันออกแบบมิวสิคโอให้กัน ทำมิวสิควีดีโอให้กัน เรียกว่าเป็นเวทีให้ทั้งนักร้อง นักทำภาพเคลื่อนไหว และนักแสดง(ในบางมิวสิควีดีโอ) มาร่วมกันสร้างผลงานในแบบฉบับของตนเอง ไม่มีวิธีการ ขอบเขต ข้อจำกัด หรือการตลาดแบบค่ายใหญ่ และสุดท้ายช่วยกันเผยแพร่ผลงานออกสู่สู่สายตาหลายๆคนให้ได้ฟังได้ดูไปพร้อมๆกันครับ

สุดท้าย ขอบคุณ Headmuns TV ที่รับรายการของทีมกระผมไปไว้ในความอุปการะด้วยนะครับ (
https://www.facebook.com/HeadmunsTV?fref=ts )
ปล. เจอบริษัท Headmuns Tv ก็เพราะ Thaidfilm นี่แหละครับ ขอบคุณ thaidfilm ด้วยครับ

ฝาก แนะนำติชมกันได้เต็มที่เลยนะครับ
หรือ หากมีเพื่อนเป็นนักดนตรี และมีเพลงดีๆเป็นของตัวเอง ส่งเพลงมาให้เราได้นะครับ เราจะตามไปขอทำมิวสิควีดีโอให้ครับ (ไม่เสียค่าใช้จ่าย)
หรือ หากผู้ใดอยากกำกับเอ็มวี เพื่อนักดนตรีอิสระรุ่นใหม่ ส่งตัวอย่างผลงานมาได้เลยนะครับ อาจมีเงินทองตอบแทนไม่มาก แต่ถือเป็นเวทีแห่งการช่วยกันและกันนะครับ

ติดต่อผมได้โดยตรงได้เลยนะครับที่
085064ห้าสี่หกสี่ แชมป์ หรืออีเมล jabpapchonsiang@gmail.com , sornyorn@gmail.com , headmuns@gmail.com

ขอบคุณครับ

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
656
ความดี
581
เครดิต
440
จิตพิสัย
585
จังหวัด
แหล่มครับบบบ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
11687
ความดี
9546
เครดิต
9640
จิตพิสัย
10372
จังหวัด
ขอบคุณครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้