สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2885เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

nero video12 เปลี่ยนภาษาไทยพิมพ์ไม่ได้

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
182
ความดี
322
เครดิต
209
จิตพิสัย
194
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คือตอนใส่ฟอนด์แล้วจะใส่ภาษาไทยลงไป พอกดเปลี่ยนภาษา โปรแกรมค้างไปเลยนะครับ

พอมีวิธีในการทำให้โปรแกรม nero video12 มันพิมพ์ภาษาไทยได้ไหมครับ ไม่ค่อยอยากใช้วิธีแปะรูปภาพที่เป็นภาษาไทยเท่าไหร่เพราะมันไม่ชัดเมื่อเทียบกับใส่ text ลงไปตรงๆ นะครับ                                                                                                                                                
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
7600
ความดี
5543
เครดิต
5628
จิตพิสัย
9319
จังหวัด
(เวปโดนแสปมหรือเปล่าครับ) ขอโทษนะครับเมื่อคืนผมไปหน้าหลักไม่ได้เหมือนเวปโดนแสปม เลยขอลองโพสท์ดู ขอบคุณครับ
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
11370
ความดี
6896
เครดิต
7835
จิตพิสัย
9030
จังหวัด
ตั้งชื่อ แผ่นไม่ ได้  ใส่แล้วค้าง แล้วแฮ้ง
ส่วนพิมพ์ไทย ก็ไม่ต้อง ต้อง อาศัย  Copy มาใส่จากข้างนอก แล้วค่อยแก้ไข เอาครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้