สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1706เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

สอบถามเรื่องโปรแกรมไรท์ DVD ครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
269
ความดี
308
เครดิต
209
จิตพิสัย
238
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

คือตอนนี้ผมทำถ่ายงาน ตัดต่อทุกอย่าง รวมถึงทำซับเสร็จแล้ว
ต้องการจะไรท์เป็น DVD ขาย ทีนี้โปรแกรมที่ใช้ไรท์คือ DVD Styler มันช้าและบักตลอด

อยากทราบว่าใช้โปรแกรมอะไรดีครับโดยใน DVD ผมอยากให้มีหน้าเมนูด้วย รวมถึงปุ่มเลือกซับไทเทิลได้

ขอบคุณครับ
เงิน
49028
ความดี
67852
เครดิต
78389
จิตพิสัย
62308
จังหวัด

ทำระดับ Advance ชนิดเข้าถึงทุก Feature ที่ DVD มีเลย ก็ Scenarist และ DVDLab Pro ครับ ...

ถ้าแค่จะให้มีเมนูเลือก Chapter เลือก Sub-Title ได้ ผมว่าโปรแกรมทำ DVD ทุกโปรแกรมทำได้ ลองค้นดูค่าย Pinnacle, Ulead, Sonic, Sony ฯลฯ ดูครับ ทำออกมาเยอะเลย ...
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
3046
ความดี
1486
เครดิต
1694
จิตพิสัย
984
จังหวัด
convertx to dvd อีกทางเลือก ทำได้ตามที่คุณถามมา
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้