สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1187เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ปรสิตวีดีโอ ปรสิตรายการ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
104
ความดี
160
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
น้อง มีงานให้พี่ทำไหม เออ ผมเคยถูกถามแบบนี้ ถ้ามีงานก็ขอบ้างนะ หรือ แบ่งงานมาบ้างถ้าทำไม่ไหว คุณเคยเจอป่ะ ผมเรียกพวกปรสิตวีดีโอ ปรสิตรายการวะ่
พอให้ไปก็ไม่รับผิดชอบงานบ้าง นินทาลูกค้า ด่าเค้าไม่แก้งาน มีต่างๆนาๆ เราควรเลือกให้เฉพาะคนที่ตั้งใจทำงานนะพรรคพวก บางทีเจอถ่ายทำสวยแต่ไม่ซื่อสัตย์ก็มี บางคนก็ทำเป็นว่าเราว่าทำแบบนี้ใครก็ทำได้ น่าจะเอาเวลาของคนพวกนี้มารวมกันคิดรายการน่าจะดีกว่า ว่าไหม พี่น้องวีดีโอไทยแลนด์

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้