สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1541เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ฝาก MV หน่อยค้าบ ทำเองฮะ เมทัลอีกแล้ว

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
3590
ความดี
2114
เครดิต
1963
จิตพิสัย
2497
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

60D ฮะ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
653
ความดี
872
เครดิต
861
จิตพิสัย
640
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ชอบครับ โดยเฉพาะเพลง มันส์ดี
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
301
ความดี
230
เครดิต
165
จิตพิสัย
293
จังหวัด
นคราชสีมา
การถ่ายกับการตัดต่อดีครับ เพลงก็ฟังแล้วมันดี

ส่วนที่เสริมเข้าไปแล้วจะทำให้งานดีกว่านี้ก็เป็นเรื่องการครีเอต พวกรายละเอียดของเรื่องราวใน MV น่ะครับ เช่น
พรอพประกอบฉาก หรือการแสดงแอคติ้งของตัวละคร อีกอย่างผมไม่ชอบ เครื่องแต่งกายของนักร้อง นักดนตรี ในวงเลย เพราะแต่งแล้วไปทางเพื่อชีวิตมากกว่าเมทัลครับ แล้วน่าจะมีฉากแสดงความรุนแรง อย่างฉีกเสื้อ ทำลายข้าวของ จะเด็ดกว่านี้

MV เพลงเมทัลวัดกันตรงนี้ครับ ตรงเรื่องราวที่นำเสนอครับ
บันทึกคะแนนนี้โพสต์ล่าสุด: รวม 1 คะแนน ความดี +1 ซ่อน
sakota ความดี +1 2013-07-21 -
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้