สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1448เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

เจอปัญหาเรื่องภาพไฟล์ wmv ครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
30
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

ผมเจอปัญหาแก้ไม่ตกครับ คือตั้งแต่ทำงานใช้โปรแกรม Pr มาจนปัจจุบันไม่เคยเจอปัญหานี้ ไฟล์ wmv ของผมพอ import เข้าโปรแกรมมาแล้ว ภาพหายไปครึ่งนึงครับ ตัวไฟล์สมบูรณ์ดีไม่มีปัญหาอะไร เปิดด้วยโปรแกรมอื่นเห็นเต็ม 100% ส่วนไฟล์นาสกุลอื่นๆไม่มีปัญหาอะไรครับเป็นแต่ wmv เลยอยา่กสอบถามว่ามีใครเจอปัญหาเหมือนผมบ้างไหมครับ อยากทราบวิธีแก้มากๆ

ภาพที่ 1(ซ้ายมือ) เป็นภาพไฟล์ avi ภาพที่ 2(ขวามือ) เป็นภาพไฟล์ wmv

** ลบลงโปรแกรมใหม่แล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิม T_T **

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
11370
ความดี
6896
เครดิต
7835
จิตพิสัย
9030
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เป็นเหมือนกัน ก่อนหน้าไม่เป็น มาเป็น ตอนหลังๆ นี่แหละครับ ไม่รู้เพราะอัพเดทหรือเปล่าก็ไม่แน่ใจครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้