สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1616เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

รบกวนขอราคาอุปกรณ์ค่ะ จะเสนอลูกค้า งานมีเดือนตุลาคมค่ะ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
673
ความดี
283
เครดิต
165
จิตพิสัย
265
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
รบกวนขอราคาหน่อยค่ะ จะเสนอลูกค้างานเดือนตุลาคมนะ
1. Projector Panasonic 6500 ANSI Lumens ฉายหน้า พร้อมจอ 10ft X 7.5 ft จำนวน 2 ชุด
2. Pojector Panasonic 6500 ANSI Lumens ฉายหน้า พร้อมจอ 8ft X 6ft จำนวน 1 ชุด
3. LCD 42 นิ้ว พร้อมขาตั้ง จำนวน 10 ชุด
4. LCD 32 นิ้ว พร้อมขาตั้ง จำนวน 2 ชุด
ใช้ทั้งหมด 2 วัน และติดตั้งล่วงหน้า 1 วัน ในกรุงเทพฯ รบกวนเสนอราคามาหน่อยค่ะ ถ้าโปรเจคเตอร์เป็นยี่ห้ออื่นกรุณาระบุมาด้วยนะคะ
และกล้อง Full HD เช่น P2 ถ้าส่ง OB 2 กล้อง และ 3 กล้อง ในกรุงเทพฯ ราคาเท่าไร และส่งกล้องเดี่ยวพร้อมช่างภาพ ไวเลทและไฟ 2 ดวง ราคาเท่าไร
รบกวนส่งราคามาที่ sacthler@gmail.com, dawcomm@hotmail.com, dawcomm@gmail.com
ขอบคุณทุกท่านค่ะ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้