สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1568เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ต้องการช่างวีดีโอในเขตเชียงใหม่

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
6451
ความดี
5303
เครดิต
4795
จิตพิสัย
5633
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ช่างวีดีโอ
  • ราคาค่าจ้าง:แล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:เชียงใหม่
  • วัน-เวลา:17-19 สิงหาคม
  • เบอร์โทรฯ:085-151-2308
ขอเกริ่นก่อนนะครับ

เนื่องจากผมได้รับการติดต่อจากลูกค้าชาวจีน ที่ต้องการเข้ามาถ่ายทำวีดีโอ เพื่อให้การศึกษาเรื่องพระพุทธศาสนา และ วัฒนธรรมไทย

ต้องการหาช่างวีดีโอ ในเขตเชียงใหม่ เพื่อถ่ายงานในวันที่ 17-19 สิงหาคม 2556

"คุณสมบัติสำคัญคือ ต้องพูดภาษาอังกฤษได้ดี" และ ลูกค้าต้องการเป็นกล้อง วีดีโอ ไม่ใช่กล้อง DSLR (แต่ถ้าอธิบายความสามารถของ DSLR ให้เค้าตกลงจ้างได้ก็โอเค)

ผู้สนใจ ให้ส่งอีเมล์ โพรไฟล์ ค่าจ้าง และ ตัวอย่างงานมาที่ teerasay@hotmail.com และผมจะส่งต่อให้ลูกค้าเลือกครับ

ย้ำอีกครั้ง ไม่ต้องโทรหาผมนะครับ ใครส่งโปรไฟล์มา มส่งต่อให้ลูกค้าทั้งหมด จะได้คุยรายละเอียดกันโดยตรง
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
6451
ความดี
5303
เครดิต
4795
จิตพิสัย
5633
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เอกสารทุกอย่างขอเป็นภาษาอังกฤษนะครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้