สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1777เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

MV- Nothing's Gonna Change my Love for You (ลองตัดต่อครั้งแรก)

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
119
ความดี
178
เครดิต
99
จิตพิสัย
128
จังหวัด
เชียงใหม่
มีน้องที่รู้จักเรียนเรื่องการ Mix เสียงต้องการทำโปรเจคส่งอาจารย์โดยทำ MV เป็นคะแนนเสริมครับ
น้องเห็นเรามีกล้องก็เลยมาขอให้ช่วย ส่วนเราไม่เคยทำอะไรแบบนี้ก็เลยลองทำดูเล่น ครับ
เสียงยังไม่ Final นะครับจะสังเกตว่าตอนท้าย ยังทำได้ไม่ดี
ยังไงก็ขอฝากตัวและขอรับคำติชมด้วยครับ ขอบคุณครับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้