สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3972เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ให้เช่า! ฺBlackmagic Cinema Camera ราคาพิเศษ!

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1641
ความดี
1097
เครดิต
946
จิตพิสัย
937
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
มฺี Blackmagic Cinema Camera มาให้เช่าครับ
เป็นรุ่น MFT (micro four thirds) Mount ครับ

เราเอารุ่นนี้มาเป็นพิเศษเพื่อใช้กับเลนส์ PL Mount ครับ

ช่วงนี้ราคาเช่าลดพิเศษ ชุด Blackmagic + Ultra Prime Lens + Studio Rig (mattebox + follow focus+v mount battery) + EVF + Monitor + Tripod
เอาเป็นว่าพร้อมถ่ายครับ  เช่าวันละ  12,000 บาท

ราคานักศึกษาลดอีกครับ เช่นเคยกับอุปกรณ์อื่นๆของบริษัทเรา  ถ้าเป็นนักศีกษาเราลดให้อย่างน้อย 60 เปอร์เซนต์ครับ
www.vsservice.com  หรือ http://www.facebook.com/vsbangkok

ขอบคุณครับ  ลองโทรมาถามข้อมูลได้ครับ  082 583 4555 (ปั๊ป)

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1641
ความดี
1097
เครดิต
946
จิตพิสัย
937
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ดูภาพตัวอย่างกันนะครับ  จากงานที่เราพึ่งไปถ่ายกันมาครับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้