สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1537เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ต้องการสมอง Creative มือตัดต่อ มือกล้อง อิสระนักศึกษาที่ต้องการเก็บประสบการณ์ก็ต้อนรับครับ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
5322
ความดี
3579
เครดิต
2052
จิตพิสัย
2094
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:รายการทีวี-Present
  • ราคาค่าจ้าง:ตามตกลง
  • สถานที่ทำงาน:ไม่จำกัด
  • วัน-เวลา:ไม่จำกัด
  • เบอร์โทรฯ:08-3554-4048 08-6547-6700
ทำความรู้จักกันซักนิดนึงนะครับ
เรียกผมง่ายๆครับตามความสะดวก พี่ชิ น้องชิ น้าชิ ได้ตามสะดวกครับ
เป็นคนง่ายๆ ชิลๆ ปัจจุบันงานหลักคือทำรายการเล็กๆเป็นของตัวเอง รับงาน Wedding
งาน Present องค์กร เป็นลูกมือทำงานทุกอย่างที่อยากทำไม่ว่าจะเงินมาก เงินน้อย ไปหมด
ที่ทำทุกอย่างก็เพื่อให้ตัวผมเองเข้มแข็งพอที่จะไปให้ถึงเป้าหมายที่ผมวางไว้นั่นก็คือ
อยากทำภาพยนตร์ให้คนทั้งโลกได้ดูซักเรื่องในอนาคต

อยากสร้างทีมที่ทำงานด้วยกันได้ในทุกๆรูปแบบ ทุกๆงาน และทำงานด้วยกันได้ยาวๆ
เงินมากเงินน้อย ได้เงิน ไม่ได้เงิน ไม่เกี่ยงมากนักขอความสบายใจทำงานได้
เป้าหมายคือเพื่อวันข้างหน้าที่เราจะได้มีคนรู้จักมากขึ้นจากงานเล็กๆที่เราทำมอบให้กับเขา

ทั้ง 3 ตำแหน่งไม่จำกัดวุฒิ ไม่จำกัดฝีมือ ไม่จำกัดหน้าตา ขอแค่ร่วมทีมกันได้ ทำงานได้
แก้ไขปัญหาเฉพาะหน้าได้ รับฟังและปฏิบัติตามสิ่งที่ Creative - Producer บอกได้
จะเป็นนักศึกษายังไม่จบ หรือพึ่งจบ หรือเป็นมือปืนรับจ้างยินดีต้อนรับครับ

ต้องการสมอง Creative กล้าคิดอะไรนอกกรอบ เป็นกันเอง ง่ายๆ ไม่ง๊องแง๊ง ไม่เรื่องมาก ถ้าลูกค้าต้องการแก้งาน ปรับงานต้องไม่บ่น ไม่งอแง แก้ไปตามงานได้
คิดงานได้หลากหลายรูปแบบรายการทีวีที่มีภารกิจ กิจกรรม แปลกๆให้พิธีกรได้ทำ
งาน Present แนวๆ

มือตัดต่อ
ตัดรายได้แบบเก๋ๆได้ดีทั้งเนื้อรายการ และ Teaser - trailer  
ตัด Present wedding ได้ดี และตัดภาพยนตร์สั้นได้

มือกล้อง
ใช้สเตดี้แคมเป็น บินได้ สไลด์ได้ ขาตั้งกล้องได้ โมโนพอดได้นิ่ง

ถ้า 1 คนสามารถทำได้หลากหลายหน้าที่ มีความสามารถรอบด้านจะเยี่ยมเลยครับ
ได้ช่วยกันได้ครับ

รับงานอิสระ

ปัจจุบันมีงาน Present สถาบันการศึกษาที่กำลังตัดต่ออยู่ และ งานรายการ
อยากได้คนช่วยเช่นกันครับ

ยินดีต้อนรับทุกๆท่านนะครับ ยังไง E-mail มาคุยกันนะครับ
ท่านที่มี Facebook แอดมาคุยกันนะครับ จะได้ทำความรู้จักกันไว้ครับ

Facebook : https://www.facebook.com/khunshi
E-mail : iohope-editor@hotmail.com

https://www.facebook.com/PFGinter
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
11370
ความดี
6896
เครดิต
7835
จิตพิสัย
9030
จังหวัด
สนใจร่วมงานครับ แบบว่า ยังไงก็ ได้ เพราะ มีงานหลักอยู่ แต่ เห็นความคิดเห็นแล้ว อยากเป็นส่วนหนึ่งด้วยน่ะครับ อิอิ ทำได้ เกือบทุกอย่าง แต่แค่งูๆ ปลาๆ ไปวัน ๆ ปัจจุบันทำงานที่ ม. แห่งหนึ่งครับ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
5322
ความดี
3579
เครดิต
2052
จิตพิสัย
2094
จังหวัด
ยินดีต้อนรับน้าๆทุกท่านครับ เป้าหมายของผมไกลและยาก ก็เลยอยากมีเพื่อช่วยๆกันครับ ^^
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้