สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2731เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

###ขายชุดSteadicam Vest&Arm-Flycam ยกset!!! จัดหนักของแถม!!###

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2400
ความดี
2226
เครดิต
2210
จิตพิสัย
2574
จังหวัด
นครปฐม
  • ชื่อสินค้า:Steadicam
  • เบอร์โทรฯ:0877632936
  • วิธีการส่งสินค้า:นัดเจอศาลายา ปิ่นเกล้า สยาม
ขายยกเซ็ท!!!
ชุด Vest&Arm Steadicam  และ Flycam5000 แถมกระเป๋าใส่เดินทางอย่างดี ยังไม่พอ จัดไปเลย Steady Fitcamฟรีๆอีก1ตัว
ทุกอย่างเป็นของสภาพใช้งานครับ สภาพอาจดูผ่านศึกมา แต่ประสิทธิภาพยังเหมือเดิมครับ
ใครสนใจaddผมในfacebookได้ Facebookผม

ทั้ง

ขายพร้อมกันทั้งหมดเพียง25,000 ถ้วนๆเลยครับ
ชุดpackage stepliserตอนนั้นซื้อมา 20,000บาทครับ ทั้งกระเป๋าทั้งขาตั้งชุด
Flycam5000 ผมซื้อมา9,600บาท
Steadyfitcamผมซื้อมา 4,800บาทครับ
บวกลบคูณหารดูแล้วกันครับ รีบๆตัดสินใจนะครับ พอดีๆรุ่นน้องผมเล็งอยู่เหมือนกัน

นัดลองดูของได้ที่ศาลายานะครับ ม.มหิดล
ส่วนถ้าสนใจจะซื้อจริงๆ สามารถไปเซ็นปิ่น กับ สยามได้ครับ เพราะของมันเยอะมากๆ
และถ้ามารับถึงศาลายาลดให้พิเศษครับ อิอิ แถมสอนใช้ให้ด้วยๆ

เหตุผลที่ขายเพราะจะเก็บเงินไว้ซื้อitemชิ้นต่อไปครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้