สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3570เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

หนังสั้นส่งประกวดครับ แนว แฟนตาซี

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1497
ความดี
392
เครดิต
121
จิตพิสัย
266
จังหวัด
นนทบุรี
หนังสั้นส่งประกวด
เรื่อง World Of Magic And The Marble Thief Battle

เข้าไปดู + กด like กันเยอะๆนะครับ
http://youtu.be/L9fhHV8JGag

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2225
ความดี
979
เครดิต
899
จิตพิสัย
959
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ความเห็นส่วนตัวนะครับ

1.เข้าใจว่าเป็นหนังประกวดเพื่อร่วมโปรโมทร้าน

2.ผมรู้สึกขัดกับชื่อของนักแสดงยังไงไม่รู้ น่าจะใช้ชื่ออื่นครับ

3.เนื้อเรื่องยังตะกุกตะกักไม่ต่อเนื่องครับ

4.ฉากแม่น้ำ ฉากหลังละลายไม่หมด ยังเห็นคนวิ่งออกกำลังกาย นั่งเล่น หรือเดินไปมาอยู่เลย

ไม่ได้บ่งบอกว่า อยู่อีกโลกหนึ่ง มีเพียงเจ้าม้าขาว กับภูเขาอวตารที่เป็นสัญลักษณ์

5. ส่วนเรื่องการทำเอฟเฟค อันนี้ไม่มีความเห็นครับ เพราะผมก็พยายามเรียนรู้ที่จะทำแบบนี้อยู่

แต่ยังทำไม่ได้...
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้