สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3856เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

อยากทราบเทคนิคแบบนี้ครับ (คีย์ซีนละคร)

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1100
ความดี
139
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
นนทบุรี
อยากทราบเทคนิคแบบละครเรื่องนี้ครับ (ช่วงวินาทีที่ 4 เป็นต้นไป)

(เวลาละครโฆษณา จะมีไตเติ้ลสั้นๆขึ้นก่อนเข้า-ออก ละครนั้นจริงๆเค้าใช้คำเรียกว่าอะไร ถ้าใครทราบรบกวนบอกด้วยนะครับ
พอดีได้ยินจากรายการนึกเค้าเรียก คีย์ซีน เลยจำมา แต่ไม่รู้หรอกว่าเค้าเรียกแบบนั้นรึเปล่า)

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ สำหรับกูรูทุกท่าน^___^

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้