สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1585เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

JOJOJOJO CG production ต้องการผู้ช่วยเสริมทัพ

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
259
ความดี
226
เครดิต
66
จิตพิสัย
153
จังหวัด
เชียงใหม่
  • ประเภทของงาน:2d/3d
  • ราคาค่าจ้าง:มาคุยกัน
  • สถานที่ทำงาน:โคราช-กรุงเทพ
  • วัน-เวลา:...
  • เบอร์โทรฯ:0899205570

Showreel ตัวล่าสุดครับตอนนี้กำลังวางแผนขยายงานในปีหน้า
ออฟฟิศตั้งอยู่ที่โคราช ถ้าประจำอยู่โคราชได้จะดีมาก แต่ถ้าสนใจเป็นฟรีแลนซ์อยู่กรุงเทพก็ได้ครับ
1.อยากได้ Graphic Designer ถนัดสิ่งพิมพ์ โบรชัวร์ แนวเรียบๆหรูๆ ถ้ามีตัวอย่างงานส่งมาให้ดูจะดีมากๆถ้าสามารถติดต่อประสานงานกับโรงพิมพ์ได้ด้วยตัวเองยิ่งดีมากๆเข้าไปใหญ่ถ้าทำโบรชัวร์ได้แล้วทำสตอรี่บอร์ดได้ยิ่งรักไปกันใหญ่ งานส่วนใหญ่เป็นเครื่องใช้ไฟฟ้าครับ
2.อยากได้ Marketing/AE/Producer ถนัดขายงานโฆษณา/cg หาลูกค้าเก่ง เจรจาขั้นเทพ ใจถึง (เป็นเงินเดือนหรือคอมมิสชั่นคุยกันได้ครับ)
3.พันธมิตรในสายงานโปรดักชั่นครับไม่ว่าจะเป็นช่างภาพนิ่งหรือเคลื่อนไหว ใครมีตัวอย่างงานอะไรส่งมาให้ชมได้ ออฟฟิศผมเน้นCGแต่เผื่อบางทีมีอะไรคาบเกี่ยวจะได้ส่งต่อกันไป

ออฟฟิศพึ่งจะสร้างเสร็จปีนี้ตั้งใจจะตลุยเต็มๆในปีหน้า ขอบคุณสำหรับงานดีๆหลายๆงานที่ผ่านมานะครับ
ทุกตำแหน่งที่ว่าจริงๆตั้งใจอยากได้ประจำ แต่เข้าใจว่าออฟฟิศอยู่ตจว.อาจจะไม่สะดวก ส่วนตัวผมไปๆมาๆกรุงเทพ-โคราชอยู่แล้ว
ลองคุยกันก่อนได้ครับ

ติดต่อผมได้ที่เมล์
jj_voodoo@hotmail.com
ขอบคุณพื้นที่ครับ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
943
ความดี
288
เครดิต
68
จิตพิสัย
387
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
มีจ้างตัดต่อก็จะดีมาก เพราะเค้าอยู่บุรีรัมย์ใกล้ๆกัน
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
259
ความดี
226
เครดิต
66
จิตพิสัย
153
จังหวัด
เชียงใหม่
มีตัวอย่าง ประวัติส่วนตัวคร่าวๆส่งมาก็ได้อยู่ครับ บุรีรัมย์ผมก้อไปบ่อยๆ จบ บพ.มาด้วยแหละ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้