สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3108เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

edius 6 export  ไม่ได้คับ กด export แล้วโปรแกรมดับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
40
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ช่วยด้วยครับลงวินโ้ด้ใหม่โปรแกรม edius 6 ลงเสร็จแล้วใช้ตัดงานได้ปกติแต่ export
ไม่ได้คับ กด export แล้วโปรแกรมดับไปเลยอะคับ ช่วยด้วยคับผม
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
238
ความดี
11176
เครดิต
12244
จิตพิสัย
13014
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
Export นามสกุลไรครับ ถ้าเป็นmp4 ต้องใช้เวอร์ชั่นสูงกว่านี้
ถ้าไม่อยากลงใหม่ต้องexport เป็น .aviก่อน แล้วจึงค่อยใช้โปรแกรมแปลงไฟล์อีกที

ถ้าบอกexportอะไรไม่ได้เลยนี่ต้องเช็คที่ ยาแก้ไอกับฮาร์ดดิส ว่าพร้อมไหม
พื้นที่เต็มหรือเปล่า

Edius จัดว่าเป็นโปรแกรมตัดต่อที่ปัญหาน้อยสุดแล้ว
ขึ้นอยู่กับว่าคุณได้ใช้ถูกวิธีมันหรือเปล่า เท่านั้นเองนะครับ
ลงรายละเอียดปัญหาพร้อมแคปเจอร์หน้ามันด้วยจะดีมากครับเวลาถามเรื่องปัญหา
เพราะจะมีผู้รู้ในที่นี่ช่วยตอบได้ไวขึ้น
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้