สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 4169เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

หาตลาดอุปกรณ์ DIY

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1707
ความดี
2108
เครดิต
1971
จิตพิสัย
1979
จังหวัด
อุดรธานี
  • ชื่อสินค้า:diy
  • เบอร์โทรฯ:0862219725
  • วิธีการส่งสินค้า:ems หรือ วิธีอื่นๆ
  สวัสดีพี่น้องชาวไทยดีฟิล์มทุกๆคนครับ คือตอนนี้คิดว่าจะทำอุปกรณ์ diy ขายหนะครับ เช่น เครน ริก สเตดี้แคม หรืออื่นๆ ที่ใช้ในงานวีดีโอ โดยเน้นที่ราคาถูกให้สมกับเป็น diy เพราะถ้าเป็นอุปกรณ์ที่มีขายอยู่ตามท้องตลาดทั่วไปจะค่อนข้างมีราคาที่สูงมาก จึงอยากจะหาทางออกให้สำหรับคนที่อยากจะมีอุปกรณ์แต่มีงบน้อยครับ มีใครสนใจมั๊ยครับ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
5322
ความดี
3579
เครดิต
2052
จิตพิสัย
2094
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ตลาดมีหลากหลายครับ
Website facebook ถ้าราคาไม่แพงกว่าที่อื่น สีสันสัน ดีไซน์ รุปทรง ดูเรียบหรู คุณภาพดี ขายไม่ยากครับ
ลองมา join การตลาดกันกับผมไหมครับ อิอิ ผมทำหน้าที่เทสอุปกรณ์แล้วโปรโมท อิอิ
My facebook : Lane shi
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1749
ความดี
659
เครดิต
803
จิตพิสัย
237
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ออกแบบเอง กลึงเอง  ^^"
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้