สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1596เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

premiere cs6 ไพล์ MTS ยังไม่มีเสียง เปลี่ยนเป็น CS5 จะมีปัญหาไหมครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
80
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คือผมใช้ CS 6 อยู่ครับแต่ import ไพล์ .MTS เข้ามายังไม่มีเสียงเลยครับ ลองหลายวิธีมากก็ยังไม่ได้
เลยคิดว่าถ้าเปลี่ยนมาใช้ CS 5 หรือ 5.5 จะแก้ปัญหานี้ได้ไหมนะครับ ใครเคยลอง หรือ เปลี่ยนมาใช้
5 กับ 5.5 แล้วแก้ปัญหาได้รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
11370
ความดี
6896
เครดิต
7835
จิตพิสัย
9030
จังหวัด
ก่อนอื่นต้องถามก่อนว่า ติดตั้ง โปรแกรม โดยการ ก๊อปปี้ แคร๊ก ใช่หรือไม่
ถ้าใช่ ปัญหา นี้มักจะเกิดครับ
ควร ทำการ Activate ครับ มีวีธีการ Activate แบบ offline  ที่สามารถทำให้ใช้งานได้ แบบตัว Full version ครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
80
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ขอคำแนะนำด้วยครับคุณ nai-t ว่า Activate แบบ offline  นี้ทำอย่างไรครับ ไม่รู้จริงๆครับ

ขอบคุณครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้