สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2141เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

[ขอด่วนๆ] เชิญชาว thaidfilm ร่วมติชม MV ประกอบละครเวทีตัวนี้ทีครับ ^^

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
28618
ความดี
21372
เครดิต
20831
จิตพิสัย
23028
จังหวัด
สมุทรสาคร
เป็น MV ประกอบละครเวทีในคณะของผมเองครับ
ยังไม่ได้เผยแพร่เป็นทางการครับ แต่ขอแอบนำมาให้ทุกท่านในบอร์ดนี้ดูกันก่อน

รบกวนช่วยชี้แนะว่าควรปรับปรุงอะไร ตรงไหนบ้าง ..... หรือมีข้อเสนออะไรผมขอขอบคุณและน้อมรับทุก comment ไว้ ณ ที่นี้ครับ

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
407
ความดี
2401
เครดิต
1669
จิตพิสัย
1859
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
มุมกล้องมั้ย การสื่อสารมั้ย? ธีม อารมณ์การเเสดงมั้ย?   จังหวะในการลำดับภาพมั้ย ?   สิ่งที่น่าซื่นชมคือเเสงเงา และที่สำคัญคือได้เริ่มลงมือสร้างงาน นะครับ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
885
ความดี
779
เครดิต
679
จิตพิสัย
1087
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ชอบครับ ขอเอาไปเเชร์ต่อให้น้องๆดูนะครับ ขอบพระคุณมากครับ จึงเรียนมาเพื่อทราบ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้