สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2438เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ใครใช้ software ตัวไหนสร้าง Text กันบ้างครับ

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
11370
ความดี
6896
เครดิต
7835
จิตพิสัย
9030
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ปัญหาที่ เจอประจำก็คือ ใส่ข้อความใน  Adobe Premiere Pro ทีไร เป็น อันไม่คม ไม่ชัดซะทุกที
เลยอยากสอบถามว่า เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ใช้ Plugins ตัวไหน ที่ นำมาพิมพ์ข้อความใส่ ใน Adobe Premiere Pro กันบ้างครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
40
ความดี
89
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
พี่ครับมีเรื่องปรีกษาเลยเห็นพี่เคยตอบ  การแก้ Present Premier cs6 for mac ให้สมบูรณ์ ตอนนี้มีปัญหาเปิดโปรเจคไม่ได้ ขอบคุณครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้