สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2142เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

รับสมัคร เจ้าหน้าที่อุปกรณ์ ปฏิบัติการกองถ่าย

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
1477
ความดี
1001
เครดิต
187
จิตพิสัย
199
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ประจำ
  • ความสามารถ:ด้านกล้อง, เสียง, ไฟและกริป
    ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์มีการอบรมให้ก่อนทำงานจริง
  • เบอร์โทรฯ:0877739910
  • email:hr.monwichit@gmail.com
  • ตัวอย่างผลงาน:http://spearproduction.com
Spear Equipment Film Rental เปิดรับสมัครพนักงานกองถ่าย
เจ้าหน้าที่อุปกรณ์ ปฎิบัติการกองถ่าย

ค่าจ้าง รายได้เฉลี่ย 13,000 - 30,000 บาทต่อคน
   ถ้าไม่มีการออกกองถ่ายได้ เงินประกันที่ 7,000 บาท แต่ถ้าออกกองจะได้คิวละ 1,000 ยังไม่รวม OT
เดือนหนึ่งออกกองประมาณ 15 ครั้ง ขึ้นไป

หน้าที่ ดูแลอุปกรณ์ถ่ายทำ เช่น ฝ่ายกล้อง ฝ่ายเสียง ฝ่ายอุปกรณ์ไฟกริฟ เเละอุปกรณ์รถเครื่องปั่นต่างๆ เเละออกกองเป็นผ่ายบริการอุปกรณ์กองถ่ายให้แกลูกค้าที่มาเช่าอุปกรณ์ไปถ่ายทำ ไม่ว่าจะเป็นงาน ภาพยนตร์ โฆษณา มิวสิควิดีโอ งานวีดีโอฟรีเซนต์ และ งานกองถ่ายต่างๆ

เจ้าหน้าที่พนักงานอุปกรณ์เเละปฎิบัติการกองถ่าย ที่ต้องการรับสมัครมีดังนี้
1. พนักงานดูแลอุปกรณ์เเละปฎิบัติการ ทีมกล้อง
2. พนักงานดูแลอุปกรณ์เเละปฎิบัติการ ทีมเสียง
3. พนักงานดูแลอุปกรณ์เเละปฎิบัติการ ทีมไฟและกริป

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
อยากเข้าไปเป็นส่วนหนึ่งของทีมงานด้วยนะครับ เคยส่ง resume ไป 2-3 ครั้งแล้ว ยังไม่ได้รับการติดต่อกลับมาเลย เศร้า อยากทำมากๆครับ ชอบงานภาพยนตร์
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
1477
ความดี
1001
เครดิต
187
จิตพิสัย
199
จังหวัด
ตอบกลับโพสต์ 1 โพสต์ของ (gradeathai)
ส่งมาทำทีมอะไรคะ แล้ว Mail ที่ส่งชื่อว่าอะไรคะ จะได้ตรวจสอบให้อีกทีคะ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2347
ความดี
1658
เครดิต
2310
จิตพิสัย
344
จังหวัด
ผมเพิ่งส่งเมลล์ไปน่ะครับ สนใจงานมากครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้