สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2180เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ช่วยติชม จัดหนักหนังสั้น "อิจฉา" ด้วยครับ

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
732
ความดี
615
เครดิต
434
จิตพิสัย
811
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

เป็นโจทย์ที่อาจารย์ให้คือ "การเล่าเรื่องแบบวงกลม" (ซึ่งกลุ่มผมก็ตีโจทย์ไม่ค่อยแตกเท่าไหร่)
งานชิ้นนี้ ถ่ายกันสองคน ไมค์บูม วางบวกห้อย เอา ยังไงชมแล้วขอให้ติชมจัดหนักด้วยนะครับผมจะได้นำไปปรับปรุงในครั้งต่อไป

ซึ่งตอนนี้ลองทลทวนดูข้อเสียงสุดๆคือมีเสียง "คัตตตตต" จากตัวนักแสดงเอง แต่ไม่บอกนะครับว่าตอนไหน

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  :)
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้