สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2192เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

หาที่ฝึกงานเกี่ยวกับ งานตกแต่งภาพ ตัดต่อ ใช้กล้อง อื่นๆ ในกทม.

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
5536
ความดี
4040
เครดิต
4168
จิตพิสัย
3634
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ตกแต่งภาพ ตัดต่อ ใช้กล้อง อื่นๆ
  • ความสามารถ:สามารถใช้ Light roomPhotoshop
    Pr พรีเมียร์โปร
    Ae อาฟเตอร์เอฟเฟค (นิดหน่อยถ้ามีที่สอนได้จะขอบพระคุณมาก)
    หรืองานที่ต้องใช้กล้องถ่ายภาพนิ่งวิดีโอ
  • เบอร์โทรฯ:xxx
  • email:ampninety@gmail.com
  • ตัวอย่างผลงาน:http://www.youtube.com/user/TheGetAmp/videos?view=0&flow=grid
หาที่ฝึกงานเกี่ยวกับ งานตกแต่งภาพ ตัดต่อ ใช้กล้อง อื่นๆ ในกทม. ครับ

พร้อมรับประสบการณ์ใหม่ๆ งานหนักเบาสู้อยู่แล้ว ขอเพียงแค่พี่ๆให้โอกาส

ฝึกช่วงเดือน พ.ค.-ก.ค. นี้ครับ

ฝากน้องคนนี้ด้วยนะพี่ๆ     

นี่คือผลงานที่ทำมาครับ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
5487
ความดี
2823
เครดิต
2401
จิตพิสัย
2488
จังหวัด
มาสยามกีฬาไหมละครับ ยังว่างอยู่นะ  แต่อาจจะต้องทำเรื่องให้ นานๆๆหน่อยนะครับ เดี๊ยวเค้าจะไม่รับนะครับ
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
5536
ความดี
4040
เครดิต
4168
จิตพิสัย
3634
จังหวัด
ตอบกลับโพสต์ 1 โพสต์ของ (kitareditor)
ขอบคุณนะครับ    
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้