สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2343เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ช่วยติเพื่อก่อรายการผมด้วยครับ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
3170
ความดี
4848
เครดิต
4702
จิตพิสัย
6514
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีครับมิตรรักแฟนเพลงทุกท่าน ผม จิก แข้งทอง ครับ
เมื่อก่อนทำรายการแทบจะเรียกว่าคนเดียว ตอนนี้ลดละเลิกอีโก้แล้วครับ กำลังเริ่มฟอร์มทีมสร้างงานใหม่
อยากให้ช่วยติงานเก่าผมให้ทีครับ ผมจะได้ใช้ปรับปรุงรายการในรอบหน้า ขอบคุณมากๆครับ

รายการแข้งทองออนทัวร์ ตอน ตะลอนเมืองยศ
เบรคแรก

เบรคสอง

ตะลอนตราด

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
3170
ความดี
4848
เครดิต
4702
จิตพิสัย
6514
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สงสัยผมจะหล่อกว่าเจมส์จิ

ไม่มีที่ติ!!!
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้