สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2223เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

พี่ๆมีคีย์ลัดอะไรที่ใช้บ่อยๆบ้างครับ แล้ววางมือบน keyboard กันยังไง(มือใหม่มากๆ)

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
316
ความดี
358
เครดิต
231
จิตพิสัย
516
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คือ ผมพึ่งตัดสินใจเปลี่ยนจาก vegas มาลองใช้ premiere pro อะครับ
พี่ๆมีคีย์ลัดอะไรที่ใช้บ่อยๆบ้างครับ แล้ววางมือบน keyboard กันยังไง

มันงงๆ อะครับ
แล้วเริ่มใช้ครั้งแรก ผมควรตั้งค่าคอมอะไรมั้ยอะคับ เหนพูดกันถึงเรื่อง cuda core อันนี้ผมไม่รุ้จักมัน ผมต้องทำไรกะมันก่อนป่ะครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
40
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
นนทบุรี
c ตัดครับ
v กลับเหมือนเดิม 2 ปุ่มใช้ตลอดชาติ อิอิ
x ขยาย time
i/o mark in/out
alt+[ หรือ alt+]  trim หัวท้ายครับ คร่าวๆ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้