สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1525เข้าชม
  • 4ตอบกลับ

หาทีมนิสิตทีกำลังจะทำหนังสั้น เพื่อมาทำหนังสั้น Present ทีม BB Gun แบบเป็นเรื่องราวครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
14
ความดี
70
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
หาทีมนิสิตทีกำลังจะทำหนังสั้น เพื่อมาทำหนังสั้น Present ทีม BB Gun แบบเป็นเรื่องราวครับ
อยากให้มาคุยกันก่อนว่าต้องมีปะไรบ้าง เพราะทางผมก็ไม่มีความรู้เรื่องการทำหนังสั้นเลย
ตอนนี้ที่เตรียมและติดต่อไว้ก็มี ตัวแสดง(สมาชิกทีม) กับสถานที่(Location) ที่ได้ติดต่อเพื่อจะขอใช้พื้นที่แล้ว
และได้เขียนเนื้อเรื่องคล่าว ๆ ไว้แล้ว
แต่ยังขาดทีมถ่ายทำ และกระบวนการทำงาน

อยากให้คิดว่าทำเป็นผลงานของทางทีมนิสิต ทางผมก็ได้เอาไว้ชม และ Present ทีม
ได้ผลงานแบบ Win Win ทั้ง 2 ฝ่ายหนะครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
3793
ความดี
2253
เครดิต
2262
จิตพิสัย
4238
จังหวัด
ไอเดียเจ๋งฮะ
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
317
ความดี
367
เครดิต
242
จิตพิสัย
544
จังหวัด
ทำหนังสั้นแนวบู็กันเลยดีกว่าไหม
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
827
ความดี
513
เครดิต
449
จิตพิสัย
809
จังหวัด
น่าสนใจคับ ผมถ่ายแต่ภาพนิ่งมา4ปีvdoก็ตัดต่อแบบธรรมดา(งานของโรงเรียน) อยากลองตัดแนวนี้เหมือนกัน อ้อผมไม่ใช่นักศึกษานะคับ ทำงานแล้ว อุปกรณ์มี กล้องdslr โปรแกรมตัดต่อก็Final Cut Pro ถ้าอยู่ใกล้กันก็น่าสนใจคับ ค่าตัวไม่ซีเรียสขอให้ตรงกะวันหยุดแล้วกันคับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
34
ความดี
80
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 4#  โพสต์เมื่อ: 2014-04-12
0919910658 ลองโทรมาคุยกันดูครับว่ารายละเอียดของทางพี่เป็นยังไง
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้