สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1648เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

หนังไทยต้องมีทั้งงานแถลงข่าวเปิดตัวและรอบสื่อมวลชนเหรอครับ

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
900
ความดี
1099
เครดิต
957
จิตพิสัย
1655
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ผมเห็นเรื่องบ้านขังวิญญาณทำไมมีทั้งงานวันแถลงข่าวเปิดตัวและรอบสื่อมวลชน
ทุกเรื่องเหมือนกันหรือเปล่าครับ
ทำไมไม่ทำรอบเดียวไปเลยคือฉายรอบสื่อมวลชน  ทำไมทำหลายรอบจัง

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
3793
ความดี
2253
เครดิต
2262
จิตพิสัย
4238
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
จะเรียกว่า "ต้องมี" ก็ถูกนะครับ เพราะเป็นการประชาสัมพันธ์หนังให้คนทั่วไปรู้ ว่ามีหนังแนวนี้ จะฉายในวันที่เท่าไหร่
ก็ทำไปเท่าที่งบประมาณจะมี เพราะค่าใช้จ่ายในการประชาสัมพันธ์หนังปกติ ก็เท่ากับค่าใช้จ่ายในการผลิตเหมือนกัน เมื่อพอจะมีช่องทางจะประชาสัมพันธ์เพิ่มเติมได้ทางไหน ก็อย่าได้ขาดเลยครับ เดี๋ยวหนังฉายออกไปแล้วคนเค้าว่า "มีหนังเรื่องนี้ในโลกด้วยเหรอ" แล้วจะช้ำใจ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้