สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 4580เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ลบหรืิอย้าย Media Cache Files premiere pro (mac)

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
173
ความดี
172
เครดิต
13
จิตพิสัย
42
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
รบกวนช่่วยบอกวิธีลบหรืิอย้ายที่เก็บ Media Cache Files premiere pro (mac) หน่อยครับ
ในพีซีหาเจอครับ แต่ในเครื่องแม็คพึ่งเคยใช้ ไม่รู้ว่าอะไรอยู่ตรงไหนบ้าง? รบกวนบอกให้ละเอียดทีครับ ไม่รู้เรื่องจริงๆสำหรับแม็คนะ
ขอบคุณครับ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
827
ความดี
513
เครดิต
449
จิตพิสัย
809
จังหวัด
ลองดูในdocuments, Adobe, Premiere Pro ผมก็มือใหม่คับแต่มันน่าจะอยู่ในนี้หละ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
50
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ไปที่ go to the folder :
เเล้วพิมไป ~/Library/Caches เจอเเน่นอนครับ :)
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้