สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 4135เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

อยากให้มีอีกแหะงานดีๆแบบนี้ของ Canon

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
96
ความดี
153
เครดิต
44
จิตพิสัย
305
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
พอดีได้มีโอกาศไปเข้าร่วมงาน Canon Creative Breakthrough ที่โรงแรมเวสตินแกรนด์เมื่อช่วงปลายเดือนที่แล้ว เห็นคนที่มางานแต่ละคนโปรๆกันทั้งนั้น แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันสนุกไปเลย

และพึ่งจะรู้ว่า Producer ที่สร้าง  Full House ไทยก็ใช้ย่อยเก่งเอาเรื่องเลยแหะผมว่า เสียดายที่หาเวลาว่างได้แค่วันเดียว ไม่งั้นจัดเต็มทั้ง 2 วันแน่ๆ อยากให้ทาง Canon จัดงานดีๆแบบนี้อีก ชอบมากครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
58
ความดี
81
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
อ้อ งานนี้ของ Canon ผมก็ไปมาครับ จัดงานดีนะผมชอบเลยล่ะ

แต่น่าเสียดายที่จัดแค่ 2 วันน้อยไปนิด
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
424
ความดี
209
เครดิต
220
จิตพิสัย
193
จังหวัด
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆค่ะ
Gclub
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้