สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2574เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

Export premiere pro cs6 xml to Final Cut pro 10

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
40
ความดี
89
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
คือว่าผมจะย้าย proj จาก premiere CS6 ไป Finalcut 10 โดยการ Export เป็น xml แต่มันขึ้น error ว่า

Translation Report
Please check the FCP Translation Results report (saved next to the xml file) for possible issues encountered during translation.

ลองเปลี่ยนเครื่องดูหลายอันแล้วก็ยังคงเป็นอยู่ครับ
ยังไงรบกวนผู้รู้ช่วยด้วยครับ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
827
ความดี
513
เครดิต
449
จิตพิสัย
809
จังหวัด
มารอด้วยคนคับ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
827
ความดี
513
เครดิต
449
จิตพิสัย
809
จังหวัด
สงสัยทำไม่ได้หรือมีวิธีไหนที่จะใช้งาน2โปรแกรมนี้ร่วมกันไหมคับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้