สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2068เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

งบ 2,500-3,000 อยากได้มือตัด Wedding เก่งๆ มืออาชีพ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
5322
ความดี
3579
เครดิต
2052
จิตพิสัย
2094
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ตัดต่อ
  • ราคาค่าจ้าง:2500-3000
  • สถานที่ทำงาน:ไม่จำกัด
  • วัน-เวลา:Quick Quick
  • เบอร์โทรฯ:-
งบ 2,500-3,000 อยากได้มือตัด Wedding เก่งๆ มืออาชีพ มีพอร์ทงาน Wedding Cinema ไม่ต่ำกว่า 30 งาน สามารถรับงานและทำงานออกมาได้ถูกใจได้ โดยไม่ต้องพูดอะไรมาก เลือกดนตรี เกรดสี แก้การสั่นไหว ใส่ slow งานเนี๊ยบ ส่งงานไว แก้งานได้ 3 ครั้ง พอมีท่านใดรับงานไหมครับ

ติดต่อผมได้ทาง
Facebook : Lane shi
E-mail : khunshi.in@hotmail.com
Line : 0865476700

ม่ายรับติดต่อทางโทรศัพท์นะครับ สะดวกเป็นการบันทึกข้อความมากกว่าครับ
สถานที่รับฟุต IO-HOPE INTERPRISE ซ.รามคำแหง 41/1 ครับผม

" และก่อนจะดราม่าอะไร ดูตัวเองก่อนด้วยนะครับว่าตัวเองเมื่อตอนเริ่มงานใหม่ๆ พวกคุณรับงานกันราคาเท่าไหร่ หรือ ปัจจุบันคุณรับงานเท่าไหร่ " อย่าให้เด็กมันเอาไปนินทาได้ว่า มือโปรกระโปกอะไรวะ เห็นด่าคนอื่นเรื่องราคาอยู่ประเดี๋ยว แต่เสือกแอบรับงานราคานั้น
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
64
ความดี
90
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สนใจต้องทำงัยบ้างครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้