สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2833เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

รับทำ video presentation องค์กร,งาน motion graphic ด้วยโปรแกรม after effect

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
30
ความดี
89
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน: Video presentation, Motion graphic
  • ความสามารถ:adobe after effect
    adobe premiere pro
    autodesk maya
  • เบอร์โทรฯ:0855578175
  • email:poppuriseed@gmail.com
  • ตัวอย่างผลงาน:https://www.youtube.com/watch?v=-1nj8cWwHOo
รับทำ video presentation องค์กร,งาน motion graphic
สามารถตัดต่อ content เสร็จในตัวได้เลยครับ หลักๆที่ผมทำจะเป็น after effect นะครับ แต่ก็สามารถทำ 3d ได้เช่นกันครับ

ดูตัวอย่างงานได้ด้านล่างครับ :)

ขอบคุณ thaidfilm.com สำหรับพื้นที่โฆษณาครับ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1075
ความดี
905
เครดิต
912
จิตพิสัย
1041
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
วิดีโอเปิดไม่ได้ครับ.. รบกวนส่งผลงานมาที่ jagareth@yahoo.com (เน้นงาน 3D Motion) ครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้