สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2236เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

Atomos Ninja

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
121
ความดี
180
เครดิต
111
จิตพิสัย
140
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ใครพอจะทราบร้านซ่อม Ninja 2 ไหมครับ  หรือร้านซ่อมmonitorกล้องก็ได้ครับ แนะนำผมหน่อยครับ ขอบคุณครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
343
ความดี
356
เครดิต
345
จิตพิสัย
151
จังหวัด
ชลบุรี
อาการเป็นงัยครับ  ผมใช้ Ninja 2 ออกงานเล่นๆครั้งเดียว คำสั่ง off ใช้ไม่ได้ต้องถอดแบต ออกอย่างเดียว วันนั้นกดปุ่ม off หน้าจอดับ ทิ้งไว้ในรถ กลับมา จับเครื่องไม่ได้เลยครับ ร้อนมากจน แผ่นปิดช่อง HDD เกือบไหม้ ครับ ถอดแบตออกเอาแอร์เป่าจนเย็น แต่เปิดไม่ติด ส่งซ่อมตั้งแต่ ตุลาปี 56 ตอนนี้ยังไม่ได้ของครับ โทรเช็ค เค้าบอกว่าส่งกลับ ญี่ปุ่นครับ ยังไม่มีกำหนด  ร้าน Fotofile mbk ครับ  น้องเค้าบริการดีครับแต่ของมันไปไกล เข้าใจกันครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
121
ความดี
180
เครดิต
111
จิตพิสัย
140
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
อ้างอิง
อ้างอิงโพสต์1 ต้นฉบับโพสต์โดยthammarongเมื่อ2014-05-21 20:03เผยแพร่ :
อาการเป็นงัยครับ  ผมใช้ Ninja 2 ออกงานเล่นๆครั้งเดียว คำสั่ง off ใช้ไม่ได้ต้องถอดแบต ออกอย่างเดียว วันนั้นกดปุ่ม off หน้าจอดับ ทิ้งไว้ในรถ กลับมา จับเครื่องไม่ได้เลยครับ ร้อนมากจน แผ่นปิดช่อง HDD เกือบไหม้ ครับ ถอดแบตออกเอาแอร์เป่าจนเย็น แต่เปิดไม่ติด ส่งซ่อมตั้งแต่ ตุลาปี 56 ตอนนี้ยังไม่ได้ของครับ โทรเช็ค เค้าบอกว่าส่งกลับ ญี่ปุ่นครับ ยังไม่มีกำหนด  ร้าน Fotofile mbk ครับ  น้องเค้าบริการดีครับแต่ของมันไปไกล เข้าใจกันครับ  

ของผมทำตกครับ สายแพขาดเลยครับ 555 ส่งซ่อมคงนานเลยอยากหาร้านซ่อมเอาครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้