สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1400เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

สอบถามเรื่องทำรายการส่งช่องค่ะรบกวนด้วยนะคะ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
68
ความดี
91
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ตอนนี้ทางบริษัทกำลังทำรายการส่งช่องค่ะ แต่ว่าอยากทราบว่าตอนนี้มีช่องไหนเปิดรับรายการอยู่บ้างไหมคะ
และเรทราคาอยู่ที่เท่าไหร่คะ จะเป็น เคเบิ้ลหรือฟรีทีวีก็ได้ค่ะ
หรือมีทางไหนรบกวนช่วยแนะนำด้วนนะคะขอบคุณค่ะ

ถ้าใครมีหนทางแนะนำรบกวนอีเมลมาด้วยนะคะจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งคนในวงการเดียวกัน
mihog_mo_mo@msn.com

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
68
ความดี
91
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ยังไม่ได้เริ่มผลิตค่ะ แต่ต้องการสอบถามข้อมูล เพื่อจะได้มีแนวทางในการผลิตค่ะ ยังไงก็ขอบคุณมากมายเลยค่ะ
เงิน
9752
ความดี
8304
เครดิต
9184
จิตพิสัย
9913
จังหวัด
ฟรีทีวียากหน่อยนะครับ เพราะมันมีรายการใหญ่ๆจ่อลงเพียบ. ส่วนเคเบิ้นทีวีถ้าผมแนะนำ เริ่มจากท้องถิ่นน่าจะง่ายสุดละครับ

เพราะในบางพื้นที่จะมีเคเบิ้นเป็นของตัวเอง ลองเข้าไปบริษัทแล้วนำไปเสนอดูนะครับ เรื่องราคาต้องติดต่อช่องโดยตรงครับ

แล้วมีสปอนเซอร์สนับสนุนบ้างหรือยังครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้