สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2522เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ขอขอบคุณ เวิร์กช็อปดีๆจากทาง Canon ครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
24
ความดี
80
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ได้ความรู้ ได้เทคนิคการถ่ายภาพ ถ่ายวีดีโอมาเยอะเชียวครับ กับเวิร์กช็อป "Storytelling With Heart" ได้เจอตัวเป็นๆของ Patrick Moreau ด้วย ไอดอลๆ แกเฟรนด์ลี่กว่าที่คิดแหะ และเป็นวิทยากรที่เก่งมากเลยทีเดียว สอนเทคนิคต่างได้เข้าใจง่าย แถมยังมีสาธิตการใช้งานกล้อง EOS C100 กับอุปกรณ์ต่างๆ ให้ดูกันด้วยเล่นเอาอยากได้ขึ้นมาเลยเหมือนกันครับ 555+

บทความที่เกี่ยวข้อง

ake
เงิน
34014
ความดี
117475
เครดิต
125435
จิตพิสัย
118050
จังหวัด
เชียงใหม่

เอ้า... นั่งหน้าสุดเลยหรือท่าน
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
38
ความดี
81
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สาวก EOS น่าจะถูกใจกันอยู่นะครับงานนี้
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้