สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2257เข้าชม
  • 6ตอบกลับ

ปิดรับแล้วครับได้ครบแล้วขอบคุณ ThaiDFilm ด้วยครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
30
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ฟรีแลนซ์
  • ราคาค่าจ้าง:ตามตกลง
  • สถานที่ทำงาน:ต่างจังหวัด
  • วัน-เวลา:11 ตุลาคม 2557
  • เบอร์โทรฯ:0867097992
    กลับมาประกาศรับอีกครั้งครับ

หาช่างภาพถ่ายวีดีโอด้วยกล้อง DSLR ฟรีแลนซ์ แนวเน้นอารมณ์ความรู้สึกเพื่อนำไปใช้ทำ Teaserประชาสัมพันธ์องค์กรงานวันที่ 11 ตุลาคม 2557
ลักษณะงานเป็นการถ่ายเก็บ ฟุตเทจ ให้เห็นถึงความทุ่มเท รอยยิ้ม หยาดเหงื่อ ความสามัคคี ตั้งแต่ต้นจนจบงาน ไม่ต้องตัดต่อ ประมาณนี้ครับ

ต้องการหลายจังหวัดนะครับเพราะงานจัดวันเดียวกัน  ถ้าเป็นไปได้อยากจะได้คนที่อยู่จังหวัดนั้นๆครับ

จังหวัดและสถานที่จัดงานนะครับ

1. โรงเรียนพานพิทยา จ. เชียงราย

2. สวนบวกหาด จ.เชียงใหม่

3. อุทยานสวรรค์ จ.นครสวรรค์
4. ริมปิง จ. ตาก
5. สวนสาธารณะหนองสิม จ.อุดรธานี
6. สวนสาธารณะบึงหนองโคตร จ.ขอนแก่น
7. โรงเรียนสระแก้ว จ. นครราชสีมา
8. วารินชำราบ จ.อุบลราชธานี
9. โรงเรียนวัดคันทด จ.สุพรรณบุรี
10. โรงเรียนวันครู จ.ราชบุรี
11. โรงเรียนวัดหนองสนม จ.ระยอง
12. สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ จ.นครศรีธรรมราช
13. สวนพระยารัษฎานุประดิษฐ์ จ.ตรัง
14. วัดโคกนาว จ.สงขลา

สำหรับท่านที่สนใจ รบกวนส่งข้อมูล ชื่อ นามสกุล ผลงาน ราคา และจังหวัดที่ท่านสะดวก

มาที่  mwc.camera@gmail.com

ปล. ต้องการคนประวัติดีไม่เคยเบี้ยวงานและไม่เกเรนะครับ
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
28618
ความดี
21372
เครดิต
20831
จิตพิสัย
23028
จังหวัด
สมุทรสาคร
อยากทราบว่ามีอุปกรณ์ให้ไหมครับ หรือต้องเอามาเองครับ ??
เงิน
30
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
อ้างอิง
อ้างอิงโพสต์1 ต้นฉบับโพสต์โดยfolkswakenเมื่อ2014-07-10 22:23เผยแพร่ :
อยากทราบว่ามีอุปกรณ์ให้ไหมครับ หรือต้องเอามาเองครับ ??

ถ้าท่านที่มีอุปกรณ์เองน่าจะสะดวกกว่าครับ เพราะทางเรามีอุปกรณ์ Dslr แสตนบายอยู่เพียงชุดเดียวครับ
เงิน
30
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
  กลับมารับอีกครั้งนะครับ
เงิน
10
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ปัตตานี
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 4#  โพสต์เมื่อ: 2014-09-30
อืมม เจ้าของบริษัทผู้ชาย ที่มีปัญหาเรื่องการควบคุมอารมณ์ กลับมาแล้วเหรอฮะ...
ได้ข่าวว่าทะเลาะกับแฟนเรื่องควบคุมอารมณ์ไม่ได้จนทำให้ลูกน้องออกยกบริษัท แล้วตัวเองก็หนีหายเข้าป่าไปไม่มีใครติดต่อได้ทีนึงแล้ว...นี่ถ้ามีคนสมัครไปทำงานด้วยจริง เกิดคลั่งขึ้นมาอีก หายตัวไปไม่จ่ายคนทำงานนี่ซวยเลยนะเนี่ย..

..ขนาดเงินเดือนที่หักลูกน้องไว้ทุกเดือน โดยอ้างว่าเป็นเงินประกันเผื่อทำของบริษัทเสียหาย ยังชิ่งลูกน้องไม่ยอมจ่ายคืนตอนสั่งให้เขาออก ทั้งๆที่เขาไม่ได้ทำอะไรเสียหายเลยนี่ฮะ..แย่จังน้อ ทำกันได้ลงคอ..
เงิน
566
ความดี
143
เครดิต
66
จิตพิสัย
61
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 5#  โพสต์เมื่อ: 2014-10-03
ผมเคยรับงานกับบริษัทนี้นะครับ ถึงพี่ๆน้องๆ โปรดระวังให้ดี ไม่ได้มีเจตนาดิสเครดิต อะไรอย่างใด
แต่ผมเคยรับโปรเจคงานใหญ่ระดับแสนมาแล้วมีปัญหามาแล้ว ครั้งนั้นงานหลักแสดจริงๆครับ โดยผมเป็นoutsource โครงการให้ทางบริษัท ซึ่งผมก็ไม่ทราบว่าทางบริษัทงานกับลูกค้าของเค้าผ่านหรือยังเพราะผมถือว่าผมเป็นคนนอกอีกไม่ยุ่งกะเรื่องภายในเค้า แต่ได้มีการแจ้งให้ผมดำเนินโปรเจคนี้ไปจนเกือบจะเสร็จ ผมจึงขอเก็บเงินทีครึ่งนึงก่อน ทางบริษัทอ้างว่าลูกค้าขอทดสอบระบบก่อนแล้วเดี๋ยวจะโอนเงินให้ ปรากฏว่าบริษัทใด้ให้ลูกค้าทดสอบระบบ เสร็จแล้วลูกค้าไม่รับงานหรือง่ายๆโปรเจคถูกยกเลิกด้วยเหตุผลใดๆผมไม่ทราบ ทางบริษัทจึงอ้างว่าลูกค้าไม่ผ่านโปรเจคเลยจะไม่จ่ายเงินผมใดๆทั้งสิ้น ทั้งๆที่สั่งให้ผมดำเนินการทำโปรเจคนี้ไปประมาณ 80% แล้วโดยบอกว่าพี่จะชดเชยน้องได้แค่ 10000 บาทค่าที่ปรึกษา แต่ใบเสนอราคาหลักแสน ยังไม่พอกว่าจะจ่ายได้เบี่ยงไปเบี่ยงมาอ้างว่าเจ้าของบริษัทไม่อยู่บ้าง อะไรบ้างทั้งๆที่ผมเห็นรถของเจ้าของบริษัทจอดอยู่ จึงมาเตือนเพื่อนสมาชิกเรื่องรับงานกับบริษัทนี้ให้ดีนะครับ ผมไม่ได้ห้ามแต่ให้คิดให้ดีรอบคอบอย่าให้เค้าเอาเปรียนเราได้ เพราะเค้าจ้างเราราคาเท่านี้แต่เค้าไปคิดกะลูกค้า 2-3 เท่า ก็ไม่รู้นะครับว่า MWC ย่อมาจาก Media We Can หรือไม่
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
2249
ความดี
754
เครดิต
224
จิตพิสัย
483
จังหวัด
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 6#  โพสต์เมื่อ: 2014-10-03
แย่จังนะครับ เมื่อไหร่มนุษย์พวกนี้ จะหยุดสักที ไม่เข้าใจจริง ๆ มาล้อเล่นกับคนทำงาน
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้