สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1763เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

บริการรถตู้ขนาด 10 ที่นั่งวิ่งงานโปรดักชั่นครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
542
ความดี
81
เครดิต
12
จิตพิสัย
41
จังหวัด
กาญจนบุรี
  • ประเภทของงาน:รถตู้วิ่งงานโปรดักชั่น กองละคร ถ่ายเอ็มวี งานอีเว้นท์ ถ่ายเว้สดิ้ง กองถ่ายภาพยนต์ รับส่งเอ็กส์ตร้า ดารานักเเสดง
  • ความสามารถ:เป็นรถขนาด 10 ที่นั่ง vip ครับ เบาะปรับเลื่อน สามารถเก็บสัมภาระด้านหลังได้ วิ่งงานในกรุงเทพปริมณฑล วันละ 1600 บาท ต่างจังหวัดวันละ 1800 บาท น้ำมันต่างหาก เป็นดีเซลน่ะครับ ผม เคยวิ่งกองละคร หนังต่างประเทศ กองภาพยนต์ กองถ่ายโฆษณา
  • เบอร์โทรฯ:086 392 6030
  • email:rachapong18@gmail.com
  • ตัวอย่างผลงาน:http://

เป็นรถขนาด 10 ที่นั่งครับ  ใกล้ไกลไปทุกที่ครับ  
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
542
ความดี
81
เครดิต
12
จิตพิสัย
41
จังหวัด
กาญจนบุรี
เพิ่มเติมภายในรถน่ะครับ  ไม่เรื่องมากน่ะครับผมขับเองครับ  

นั่งสบายตลอดการเดินทางเลยครับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้