สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1755เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

แนะนำตัว

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
28
ความดี
81
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีค่ะ  ชื่อ มะปรางนะคะ   ชอบทำงานลุยๆค่ะ เปนคนง่ายๆไม่เรื่องมากเรื่องเยอะ  อยากทำงานไปด้วยเรียนไปด้วย
ชอบการเดินทางชอบเที่ยว ยิ้มง่ายคุยง่ายค่ะ  ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยนะคะ โปรดพิจราณาให้ได้เข้าไปทำงานกับพวกพี่ๆด้วยค่ะ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
28
ความดี
81
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  ชื่อ มะปรางค่ะ  อยากทำงานออกกองมาก  เปนคนลุยๆสู้ชีวิตค่ะ
ปัจจุบันเรียนอยู่ที่  มหาวิทยาลัยกรุงเทพค่ะ  คณะนิเทศ  สาขา วิทยุโทรทัศน์
เหลืออีก2 ตัว จบป.ตรีค่ะ  ขอโอกาศพี่ๆด้วยนะคะ อยากเข้าไปหาประสบการณ์อยากทำงานมากค่ะ
ได้มีเงินส่งน้องเรียนต่อ ขอทำงานไปด้วยเรียนด้วยนะคะพี่ๆ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ  ถนัด เขียนสครป เขียนบทค่ะ
ake
เงิน
34014
ความดี
117475
เครดิต
125435
จิตพิสัย
118050
จังหวัด
เชียงใหม่

สู้ๆครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้