สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1931เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

รบกวนช่วยหน่อยครับ "แถบกำหนดจุดเริ่มและจุดจบวีดีโอผมหายไป"

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
844
ความดี
873
เครดิต
759
จิตพิสัย
733
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

รบกวนขอวิธีนำกลับมาหน่อยครับ รีเซ็ทเครื่องมือแล้วก็ยังแก้ไม่ได้ ขอบคุณครับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
110
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ชลบุรี
หายเหมือนกันครับ Pr CC รบกวนหน่อยคราบ
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
110
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ชลบุรี
ไม่รู้หาเจอหรือยังคับ ดับเบิ้ลคลิก ไปตรงที่ Time ruler มันก็จะขึ้นมานะคับ  หรือหาคำว่า Work Area Bar คับ ไม่แน่ใจว่าอยู่ตรงไหน แต่ปกติถ้ามันหายผมจะดับเบิ้ลคลิกมันก็จะขึ้นมาคับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้