สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1786เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

นักศึกษาใครสนใจถ่ายเบื้องหลังการทำงาน (ไม่มีค่าตัว)

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
849
ความดี
654
เครดิต
561
จิตพิสัย
367
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ไม่ได้ว่าจ้าง ถ่ายฟรี
  • ความสามารถ:ถ่าย vdo ได้
  • เบอร์โทรฯ:0847723535
  • email:aunsoton@hotmail.com
  • ตัวอย่างผลงาน:http://www.fb.com/aunsoton
ผมมีงานถ่าย MV wedding presentation ที่เกาะช้าง พรุ่งนี้ (เสาร์-อาทิตย์)

อยากลองนักศึกษาคนรุ่นใหม่แต่ตั้งใจสูงมาถ่ายเบื้องหลังการทำงานเก็บเอาตามที่หัวคิด ไม่บอกให้ทำอะไร อย่าบังหน้ากล้องผมละกัน
มีฉากหลายๆฉากที่ต้องสนุก รับรองกลับมาแล้วตัดฟินแน่ๆ ประสปการณ์รอคุณอยู่ข้างนอกนั่น ปิดคอมแล้วไปกัน

ไม่มีการจ้างนะครับ มีค่ารถค่าม้าพอไม่ให้ลำบากต้องควักตังค์เพื่อออกไปหาประสปการณ์ แท๊กซี่ขึ้นราคาพี่ไม่ปล่อยน้องลำบากหรอก
ทำไมไม่ให้ค่าตัว เพราะต้องการคนที่อยากมีประสปการณ์จริงๆโดยไม่คิดถึงเรื่องเงิน
ผมไม่ได้คาดหวังอะไรจากงานที่จะได้ ที่ขอดูงานเพราะจะดูว่าถ่ายได้แน่นะ กลับมาจะได้มีเบื้องหลังไว้โชว์ชาวโลก
ออกจาก กทม ตีสี่ตรง(เวลาฝรั่ง) กลับถึง กทม แดดร่มลมตกวันอาทิตย์

ใครอยากได้ประสปการณ์นี้ ขอดูผลงาน และโพสมาเลย "ทำไมถึงอยากทำ" รับแค่คนเดียว
ทีมไม่มีเจ้านายลูกน้อง กินด้วยกันนอนด้วยกัน ช่วยกันทำงาน สนุกๆ
ตอนผมเริ่มต้นทำงานที่ต่างประเทศ ผมได้รับโอกาสแบบนี้ ใครสนใจ มาเลย เอางานมาดูกัน
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2280
ความดี
1150
เครดิต
1226
จิตพิสัย
455
จังหวัด
สวัสดีครับ คือผมไม่ใช่นักศึกษาแล้วนะครับ
แต่ผมอยากทำงานนี้ครับ ที่ผ่านถ่ายเอามั่วผิดๆถูกๆ ตามผลงานข้างล่าง
https://vimeo.com/palmloma/videos

ผมทำงานประจำ อายุ 30 แล้ว ถ่าย VDO เป็นงานเสริม
อยากเก็บประสพการณ์จากมืออาชีพครับ

ที่ผมเริ่มมาศึกษาการถ่าย VDO เนื่องจาก งานแต่งงานผมเองครับ
ตอนนั้นผมหวังเอาไว้มากกับงาน VDO แต่ผลงานที่ออกมา
ผลรูสึกไม่ดีเลย แถมตัดงานส่งผมเป็นครึ่งปีอีก
foot ทีขอไว้ ก็ไม่มีให้ จะเอามาตัดเองทีหลังก็ไม่ได้
ตากล้องที่ผมจ้าง ก็มีชื่อพอควรนะครับ ระดับเคยออกทีวี ด้วย
แต่งาน กับ foot ที่ส่งผมมา ผมผิดหวังครับ

ผมเลยหันมาทำเองครับ อยากทำเอง อยากรู้ว่าทำไม ซีนที่เราบอกเค้า เค้าถ่ายให้เราไม่ได้
ถึงแม้จะย้อนเวลา กลับไปถ่ายงานตัวเองไม่ได้ แต่ก็อยากถ่ายทอดงานที่ผมชอบให้กับคนอื่นบ้างครับ

ส่งมาเพื่อพิจารณา
ขอบคุณครับ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
849
ความดี
654
เครดิต
561
จิตพิสัย
367
จังหวัด
ขอบคุณมากนะครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
30
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
พลาดเลย มาไม่ทันฮาบ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้