สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2405เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ขอแก้ไขลิงค์เสีย โพสต์ฝากหนังสั้นอีกเรื่องครับ Get it back3 The hunter

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
76
ความดี
123
เครดิต
44
จิตพิสัย
305
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เรื่องแรกที่หัดทำ Blue screen เทคนิก ด้วย adobe premiere7  ทำเรื่องนี้ก่อน Battle in the room หลายปีมากครับ

ผมใช้ชื่อหนังว่า Get it back 3 The hunter

ส่วนเรื่อง Battle in the room หรือ Get it back5 เป็นเพียงตัวอย่าง The trailer 4 นาที  เรื่องเต็มกำลังทำอยู่ครับ  นี่เป็นเรื่องล่าสุดครับ

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้