สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1661เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

***ปิดการซื้อขาย*** ขายไฟหัวแดง 800W จำนวน 3 ชุด พร้อมกระเป๋า

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
600
ความดี
99
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อสินค้า:Red Head Light 800W.
  • เบอร์โทรฯ:0 999 687 622
  • วิธีการส่งสินค้า:รับเองกับมือได้ตามสถานที่ สพานใหม่ แยกเกษตร ลาดปลาเค้า โชคชัยสี่ ลาดพร้าว เมเจอร์รัชโยธิน
    เซ็นทรัลลาดพร้าว BTSหมอชิต ใกล้เคียงสอบถามได้ครับ
    นอกเหนือจากที่กล่าวมา ส่งไปรษณีย์หรือขนส่งเอกชนได้ครับ (ผู้ซื้อ ออกค่าใช้จ่ายเอง)
ขออนุญาติตั้งขาย ไฟหัวแดง ขนาด 800W. จำนวน 3 ชุด

ไฟหัวแดง ขนาดความแรงของไฟ 800W ชนิดหลอดเป็นหลอดทังสเตน ฮาโลเจน ให้อุณหภูมิของสี 3200K
ภายในชุดนี้ประกอบไปด้วย หัวไฟ 3 ชุด(หัวไฟ หลอดไฟ ตาข่าย บานดอ) ขาตั้งขนาดความสูง 2 เมตร จำนวน 3 ชุด
กล่องบรรจุภัณฑ์ และกระเป๋า ไม่ทราบยี่ห้อครับ การใช้งานปกติทุกตัว สภาพใหม่มากครับ เพราะซื้อมาไม่ค่อยได้ใช้
5-6 เดือน เท่าที่จำได้ เพิ่งเคยนำออกมาใช้ประมาณ 4-5 ครั้ง ครั้งละประมาณ 2-3 ชม. ทั้งหมด
(ไม่มีดิมเมอร์นะครับ ต้องซื้อเพิ่มเอง ประมาณ 300-500 บาท แล้วแต่รุ่น)

สนใจติดต่อผมได้ที่ : 0 999 687 622

ขายที่ราคา : 4500-. บาทครับ

รับเองกับมือได้ตามสถานที่ สพานใหม่ แยกเกษตร ลาดปลาเค้า โชคชัยสี่ ลาดพร้าว เมเจอร์รัชโยธิน
เซ็นทรัลลาดพร้าว BTSหมอชิต ใกล้เคียงสอบถามได้ครับ นอกเหนือจากที่กล่าวมา
ส่งไปรษณีย์หรือขนส่งเอกชนได้ครับ (ผู้ซื้อ ออกค่าใช้จ่ายเอง)

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้