สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3401เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ขอถามเรื่องสเปคคอมกับการ์ดตัดต่อ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
พอดีทางที่ทำงานจะให้ซื้อ STORM Mobile มาใช้นะครับ คืออยากจะให้ช่วย

1.ช่วยจัดสเปคคอมให้หน่อยครับ งบไม่เกิน 35000

2.อยากทราบว่า edius7 สามารถexport file ออกมาเป็น mkv และ mp4 โดยตรงได้เลยไหมครับ

3.ผมควรลง window อะไรดีระหว่าง 7 กับ 8 แล้วควรลง 32bit หรือ 64bit ครับ

ขอบพระคุณทุกท่านครับ ขอโทษที่รบกวนครับ ความรู้น้อยไม่ค่อยมั่นใจ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
20
ความดี
59
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
edius7 สามารถexport file ออกมาเป็น mp4 โดยตรงได้เลย แต่  mkv ยังหาไม่เจอเหมือนกัน
ที่เห็นลง window7 64bit
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้