สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2601เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

รบกวนสอบถามเรื่องการ export ครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
​​-1 คือพอกด share > add destinations แล้วมันไม่ม่ีอะไรให้เลือกที่จะ export ออกไปได้เลยอะครับ
ต้อวทำยังไง ลงโปรแกรมอะไรเพอ่มหรือเปล่าครับ  พอดีเพิ่งเคยใช้ รบกวนหน่อยครับ

-2 การ export ที่เป็นไฟล์ fcpxml เอาไปใช้ทำอะไรครับ สามารถเปิดในโปรแกรมไหนได้ไหมมั่งครับ

ขอบคุณครับ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
512
ความดี
265
เครดิต
126
จิตพิสัย
271
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ผมเพิ่งเข้ามาเห็น ตอนนี้ได้คำตอบไปแล้วมั้งครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้