สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1539เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

ต้องการขาย กล้อง Blackmagic Pocket

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
40
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
นนทบุรี
  • ชื่อสินค้า:Blackmagic Pocket
  • เบอร์โทรฯ:0870072530
  • วิธีการส่งสินค้า:นัดดูสามารถนัดดูของได้ ที่ เดอะมอลล์งามวงศ์วาน, เซ็นทรัลแจ้ง, เซ็นทรัลลาดพร้าว หรือตามแนว BTS & MRT
    หรือจัดส่ง EMS ตามที่ท่านสะดวกครับ
รบกวนพี่ๆน้องๆชาว ThaiDFilm ครับ ผมขออนุญาติขายกล้อง Blackmagic Pocket ครับ ตั้งแต่ซื้อมายังไม่เคยใช้ถ่ายงานอะไรเลยตอนแรกกะว่าจะเอามาใช้ถ่ายหนังสั้น ถ่ายงานทั่วไปครับ เคยใช้แค่ลองถ่ายเล่นๆกะเลนส์ปกติครับ ส่วนใหญ่นอนอยู่ในตู้อย่างเดียว รอยไม่มีเพราะไม่ได้ใช้เลย ขายให้ยกเซตครับ

*** ขออนุญาติขายที่ 31,900 ครับ ถ้าสนใจจริงสามารถลองคุยราคากันได้ครับ

*** มีแถมแบตเทียม 1ก้อน, แท่นซาร์ตไร้สาย 1ตัว, แถมอะแดปเตอร์ For nikon 1ตัวครับ

[upload=3]

เงิน
40
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
นนทบุรี
อีกรูปครับ

[upload=2]
เงิน
40
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
นนทบุรี
[upload=2]
เงิน
40
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
นนทบุรี
ขอปิดการขาย ขอบคุณมากครับ

Trading off,  Thank.
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้