สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2110เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

พอดี Export ไฟล์แล้วเสียงมันวูบๆครับ เดี่ยวดังเดี่ยวเบา พอมีวิธีแก้ไหมครับ

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
14461
ความดี
10965
เครดิต
11436
จิตพิสัย
10563
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ผมใช้ Pr cs5 ครับ Export ไฟล์เป็น H264 youtube 1080  คือผมปูเพลงไปคลอๆครับในวีดีโอ แล้วเกิดปัญหาพอ ไฟล์ที่ออกมาเสียงเกิดดังขึ้นมาในท่อนที่เบาๆ เสียงไม่สม่ำเสมอกัน แต่เปิดใน Pr ก็ปกตินะครับ ไม่ทราบมีวิธีแก้ปัญหาไหมครับ ขอบคุณมากครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้