สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3790เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

วิธีย้าย project ไปทำต่อเครื่องอื่นในเวอ 10.1.3 ทำยังไงคับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
604
ความดี
80
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
พิษณุโลก
คือผม มีงานค่อนข้างเยอะ บางทีตัดไม่เสร็จต้องเอาออกไปให้อีกเครื่องช่วยตัด แต่มีวิธียังไงที่ทำให้เราย้ายไปทั้ง project ที่สามารถตัดต่อจากที่ค้างไว้ได้เลยบ้างครับ
เมื่อก่อนใช้ เวอ 10.0.7 อันนั้นมันก๊อป โฟลเดอ project  even ไปวางได้เลย แต่เวอชั่นนี้ยังหาวิธีไม่เจอ
ยังไงก้อขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
763
ความดี
664
เครดิต
440
จิตพิสัย
306
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
event จะกลายมาเป็น Library แทนครับ และใน Library นั้นๆ จะมี event และ project อยู่

คุณก็ import ทุกอย่างที่ใช้ไปใน Library นั้นๆ แล้วกด consolidate project เพื่อให้แน่ใจอีกทีก็ได้ครับ

เท่านี้ก็ copy Library นั้นไปไหนต่อไหนได้เลย หายห่วง
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
604
ความดี
80
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
พิษณุโลก
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ เดียวผมจะลองดู
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้